नो एंट्री,पाक खेळाडूंना व्हिसा नाकारला

September 11, 2013 6:04 PM1 commentViews: 1772

Image img_202202_pakteam_240x180.jpg11 सप्टेंबर : सीमारेषेवर पाक सैनिकांनी केलेल्या घुसखोरीमुळे भारत आणि पाकिस्तानातील संबंध ताणले गेलेत. याचा फटका आता चॅम्पियन्स लीग टी 20 ला बसणार आहे. 17 सप्टेंबरपासून सुरू होणार्‍या चॅम्पियन्स लीगमध्ये पाकिस्तानची फैझलाबाद वूल्व्हस ही टीम खेळणार होती.

 

पण पाकिस्तानी खेळाडूंना व्हिसा मिळणार नसल्याची माहिती सूत्रांकडून मिळतेय. सुरक्षेच्या कारणामुळे हा निर्णय घेण्यात आला असल्याचं सरकारमधील सूत्रांकडून कळतंय. जर पाकिस्तानी खेळाडूंना व्हिसा मिळाला नाही तर इतर 3 टीम्समधून क्वालिफायर्स खेळवल्या जातील असं बीसीसीआयमधील सूत्रांनी सांगितलंय.

  • Vijay

    pakistani cricketer cha visa nakarla pan je pakistani tyacha visa sampun siddha india madye rahat ahe tyan baddal kahi hi action ghetli jat nahi.eaka pepra madye ale hote nagpula 5000 chya aspas pakistani lokancha visza sampun suddha rahtata an tytla 700 janana aple indian che green card pan bhetle ahe he cogress che rajkarn kadhi sampnar an apli police yantrna suddha ashya gambhir gostin var kadhi action ghenar kay mahit

close