भाजपला संधी द्या, बदल घडवून दाखवतो -मोदी

October 17, 2013 3:18 PM2 commentsViews: 1735

Image img_234942_narendramodi5445_240x180.jpg17 ऑक्टोबर :  भाजपला पाच वर्षे संधी द्या, आम्ही बदल घडवू असं आवाहन भाजपचे पंतप्रधानपदाचे उमेदवार नरेंद्र मोदी यांनी केलंय. गांधीनगरमध्ये आज राष्ट्रीय नगर परिषद झाली. त्यावेळी बोलताना मोदी यांनी अप्रत्यक्षपणे हे आवाहन केलंय.

 

भाजपला पाच वर्षांची सत्ता मिळाली तर आम्ही देशात बदल घडवून दाखवू आणि हा बदल असा असेल की तो लोकांच्या पसंती उतरले आणि त्यांच्या लक्षातही राहिल. गांधीनगर इथं राष्ट्रीय नगर परिषदेचं उद्घाटन मोदींच्या हस्ते झालं. यावेळी त्यांनी शहरांच्या विकासाच्या मुद्यावर अधीक भर दिला.

 

आज 35 टक्के लोक शहरात राहतात. देशाच्या आर्थिक विकासाची मुख्य केंद्र शहर असून रोजगारासाठी केंद्रबिंदू आहे. जर या शहरांचा विकास झाला तर देशाच्या तिसर्‍या हिस्याचा विकास होईल. आपल्याला चांगल्या गोष्टींचा नेहमी अवलंब केला पाहिजे आपल्याकडे जे काही स्त्रोत आहे त्यावर अधिक भर दिला पाहिजे असंही मोदी म्हणाले.

  • Poras Khandait

    itke varsha congress la satta deun kelay kay congress ni……fakta ni fakta ghotala…..financial ani ethical suddha….aaj loka mhantat mothe mothe loka kartat tar mi ka nako???? hi manasikata congress ni jopasli ahe…..

  • Sandesh Bhagat

    modi kunacha vikas karnar ahe ? Bhandwalshahacha ?
    Modi PM zala tar Amit Shah home minister banel. pratyek district madhye ek Godhra Kand Honar……… media la vikat gheun Tumhi Jantela Jasta vel gandvu shakat nahi

close