‘आदर्श’ अहवाल शुक्रवारी पटलावर

December 19, 2013 7:00 PM1 commentViews: 433

Image img_195682_adarsh_240x180.jpg19 डिसेंबर : आदर्शचा अहलवाल उद्या विधानसभेत मांडण्यात येणार आहे. कॅबिनेटच्या मंजुरीनंतर हा अहवाल मांडण्यात येईल. जे. ए. पाटील न्यायालयीन आयोगाचा हा अहवाल असून या अहवालामुळे अधिकारी अडचणीत येतील. पण नेत्यांवर मात्र थेट ठपका ठेवण्यात आलेला नाही, अशी माहिती सूत्रांकडून मिळतेय.

या अहवालाच्या 800 प्रती तयार आहेत. ऍक्शन टेकन रिपोर्टसह हा अहवाल मांडण्यात येईल. पण या अहवालावर चर्चा मात्र होणार नाही, असं समजते. काही मुख्यमंत्र्यांवर थेट ठपका ठेवण्यात आला नसला तरी त्यांच्यावर अहवालात ताशेरे ओढण्यात आले आहेत, अशी माहितीही सूत्रांनी दिली.

  • Akshay

    mala ek kalat nahiye ki media ne aakash ambani chi hit and run case ka cover nahi keli..khar tar nikhil sirani yavar aajacha saval madhe vishesh charcha keli pahije..pan media la kay jal ahe te mala kalat nahiye…

close