सोमय्यांचा मोर्चा

January 20, 2014 4:30 PM1 commentViews: 184

20 जानेवारी : मोनिका मोरे अपघाताच्या पार्श्वभूमीवर सोमवारी भाजप नेते किरीट सोमय्या यांनी रेल्वे स्टेशनवर मोर्चा काढला. सोमय्यांनी घाटकोपर आणि कांजूरमार्ग रेल्वे स्टेशनवर मोर्चा काढला आणि फलाटांची पाहणी केली. लोकल डब्यांचा फूटबोर्ड आणि फलाटामधल्या अंतरामुळे घाटकोपर इथं मोनिकानं दोन्ही हात गमावले होते, तर कुर्ला स्टेशनला एका तरुणानं आपले दोन्ही पाय गमावले होते. अपघाताला कारणीभूत असणार्‍या रेल्वे अधिकार्‍यांवर गुन्हे दाखल व्हावेत आणि त्यांना कठोर शिक्षा व्हावी अशी मागणी सोमय्यांनी केली. रेल्वेच्या फलाटांची उंची वाढवावी आणि प्रवाशांच्या मागण्याही पूर्ण कराव्यात अशी मागणीही सोमय्यांनी केली.

  • Pravin Khandale

    KALYAN CHE PLATFORM NO:- 2 CHI PAN PAHANI KARA SIR TITHE TAR YA PEKSHA JASTA DISTANCE AHE GADI ANI PLATFORM MADHE

close