धान्यात उंदराची पिल्लं!

February 3, 2014 2:47 PM1 commentViews: 865

03 फेब्रुवारी : केंद्र सरकार आणि राज्य सरकारने मोठ्या गाज्यावाज्यात अन्न सुरक्षा विधेयक आणले आणि 1 फेब्रुवारीपासून राज्यात त्याची अंमलबजावणीही सुरु केली. पण ही अंमलबजावणी होत असताना गरीब जनतेला जे धान्य पुरवले जाते, ते अतिशय निकृष्ट दर्जाचे असल्याचं समोर आलं आहे. भांडूपमध्ये रेशनच्या दुकानात या योजनेतंर्गत पुरवण्यात येणार्‍या गव्हाच्या पोत्यामध्ये चक्क उंदराची पिल्लं सापडली आहेत. त्यामुळे सर्वसामान्य नागरिक संतप्त झाले आहेत.

  • Vikram

    near 1 to 2 year back state government asked ration shop owner to do regularly pest control afteer every 3 months. But ration shop owner protested as it is not feasible. My question is “Still state government feel shop owners are right in denying recommendation? Who suffers when such business community deny to give clean food? Is government only interested in profit or loss of shop owners?

close