…छगन भुजबळ बेपत्ता !

May 19, 2014 10:31 PM4 commentsViews: 9764

67bhujbal19 मे : लोकसभा निवडणुकीत राज्यात राष्ट्रवादीला पराभवाला सामोरं जावं लागलं. राष्ट्रवादीला फक्त चारच जागा पदरात पडल्यात तर राष्ट्रवादीचे दिग्गज नेते पराभूत झाले. निसटता पराभव झालेले जलसंपदा मंत्री सुनील तटकरे निकालाच्या तीन दिवसांनंतर हसतमुखाने जनतेसमोर आले. मात्र लाजीरवाणा पराभव झालेले सार्वजनिक बांधकाम मंत्री छगन भुजबळ अद्याप नाशिकमध्ये परतले नाहीत.

मेडा संस्थेच्या सुवर्णमहोत्सवी कार्यक्रम आजपासून नाशिकमध्ये सुरू झालाय. तटकरे आणि भुजबळ यांच्या प्रमुख उपस्थितीत हा कार्यक्रम होणार होता. याला तटकरेंनी हजेरी लावली मात्र भुजबळ फिरकलेही नाहीत. आपल्यावरच्या गैरव्यवहारांमुळे पराभव झाल्याचा मुद्दा तटकरेंनी खोडून काढला. विरोधकांची इच्छा असेल तर राजीनामा निश्चित देऊ असंही ते म्हणाले आणि पुन्हा आत्मविश्वासानं विधानसभेच्या निवडणुकीला सामोरं जाऊ असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.

नाशिकमध्ये शिवसेनेचे उमेदवार हेमंत गोडसे यांनी 1 लाख 85 हजार मतांनी भुजबळांचा पराभव केला. हेमंत गोडसे यांनी बाजी मारत 4,94,735 मत मिळवत विजय मिळवला तर भुजबळ यांना 3,07,399 इतकीच मत मिळाली. पराभवाचा धक्का बसल्यामुळे भुजबळ यांची प्रकृतीही खालावलीय.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 • shinde

  bujbal is a most currupted fellow, he invest all black in different big builder projects
  cbi to be investigates their properties.

  • Bhujbal

   You are right

 • shinde

  rastrawadi (gandhiwadi)only gets govt. low cost land for their benefits not for people
  chagan bhujbal purchase 100 acre land in kharghar is it possible to any even high salary person, what is the salary of mr. bhujbal .does he indurialist.He only invest their black money in big bldg project and get white money from it.

 • shinde

  now BJP GOVT. HAS COME ,NOW TIME TO COME TO EXPOSE ALL CONGRESS
  CURRUPTED MANTRY .Mr. Somaiya opened these mantry file so will he persuade
  thses case
  congress kripashankar ,ashok chavan,s

close