उत्तरप्रदेशमध्ये गोरखधाम एक्स्प्रेसला अपघात, 21 ठार

May 26, 2014 3:02 PM0 commentsViews: 705

434gorakhdham_express

26 मे : उत्तर प्रदेशातल्या संत कबीर नगरमध्ये गोरखधाम एक्स्प्रेस रुळावरुन घसरलीय. गोरखपूरपासून 35 किलोमीटर अंतरावर हा अपघात झालाय. यामध्ये आतापर्यंत 21 जणांचा बळी गेला आहे, तर जवळपास 50 जणं जखमी झाल्याची माहिती आहे. या ट्रेनच्या बोगी एकमेकांमध्ये घुसल्या आणि अजूनही त्या एकमेकांमध्ये अडकल्या आहेत, असं समजतंय. या ठिकाणी बचावकार्य सुरू आहे. गोरखाधाम एक्सप्रेस दिल्लीहून गोरखपूरला जात होती. उन्हाळ्याच्या सुट्‌ट्या असल्यामुळे रेल्वेला गर्दी जास्त होती. शहरापासून निर्जन ठिकाणी हा अपघात झाल्यामुळे बचावकार्यात अडथळा येत आहे.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close