मोहन भागवत यांच्या ताफ्यातील गाडीला अपघात, भागवत सुखरुप

June 4, 2014 2:22 PM1 commentViews: 3288

mohan bhagwatcar

04 जून : राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाचे सरसंघचालक मोहन भागवत यांच्या गाडीच्या ताफ्यातील एका गाडीला आज (बुधवारी) दुपारी दिल्लीत एका टाटा सुमोने धडक दिली. या अपघातात कोणीही जखमी झाले नाही. मोहन भागवत सुखरुप असून आपल्या नियोजित कार्यक्रमाला रवाना झाले आहे. आज दुपारी बाराच्या सुमारास दुपारी मोहन भागवत आपल्या ताफ्यासह जात असताना भरधाव वेगाने आलेल्या टाटा सुमोने भागवत यांच्या ताफ्यातील एका गाडीला धडक दिली. दिल्लीत विमानतळाकडे जाताना कॅन्टोन्मेंटमधील परेड रोडजवळ हा अपघात झाला. टाटा सुमोच्या ड्रायवरला ताब्यात घेण्यात आलं आहे. दरम्यान, दिल्लीत अशाचं एका कार अपघातात काल (मंगळवारी) भाजपचे नेते गोपीनाथ मुंडे यांचं निधन झालं. त्यांच्यावर आज अंत्यसंस्कार करण्यात आले.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Praful

    What is happening. Suddenly BJP or their associates are coming in news because of Accidents news. Ohh God is there hand behind this. Is this done purposefully. Please this really need to take seriously. Modi and BJP oppositions are increased. God please help BJP leaders to be safe.

close