पंकजा मुंडे भाजपच्या कोअर कमिटीत

June 19, 2014 3:58 PM1 commentViews: 7995

pankaja_munde_palwe19 जून : विधानसभेच्या पार्श्वभूमीवर सेनेचा वर्धापन दिन सुरू आहे तर दुसरीकडे भाजपच्या कोअर कमिटीही एक महत्त्वाची बैठकही नुकतीच पार पडली. भाजपचे दिवंगत नेते गोपीनाथ मुंडे यांच्या कोअर कमिटीतल्या रिकाम्या जागेवर त्यांची मुलगी पंकजा मुंडे-पालवे यांची निवड करण्यात आली आहे.

त्याचप्रमाणे पंकजा यांनी खासदारकी लढवावी आणि त्यानुसार त्यांना केंद्रात मंत्रिपद मिळावं या संदर्भात विनंती केंद्राकडे केल्याची माहिती भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष देवेंद्र फडणवीस यांनी दिली. गोपीनाथ मुंडेंच्या निधनानंतरची कोअर कमिटीची ही पहिलीच बैठक होती.

विनोद तावडेंच्या घरी ही बैठक केंद्रीय निरीक्षक व्ही.सतीश यांच्या अध्यक्षतेखाली पार पडली. या बैठकीत आगामी विधानसभेच्या तयारीचा आढावा घेण्यात आल्याचा कळतंय. या बैठकीला राज्यातील भाजपचे ज्येष्ठ नेते, पदाधिकारी उपस्थिती होते.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • bhimrao khade

    tai tayar vha

close