इंग्लडला धक्का, उरुग्वेचा 2-1 दणदणीत विजय

June 20, 2014 9:45 AM0 commentsViews: 463

suarez_celbarte20  जून : फुटबॉल वर्ल्ड कपमध्ये इंग्लंडला उरुग्वेनं जबरदस्त धक्का दिला आहे. उरुग्वेने इंग्लंडचा 2-1 ने पराभव केला. या पराभवामुळे नॉकआऊटमध्ये जाण्याच्या इंग्लंडच्या आशा धूसर झाल्या आहेत.

उरुग्वेच्या लुईस सॉरेझनं फिटनेसच्या सर्व चर्चांना पूर्णविराम देत 2 गोल करून उरुग्वेला धडाकेबाज विजय मिळवून दिला. मॅच सुरू झाल्यानंतर 39व्या मिनिटाला लुईसने पहिला गोल केला. 75व्या मिनिटाला इंग्लंडनं बरोबरी साधली पण मॅच संपायला 5 मिनिटं बाकी असताना लुईसने आणखी एक गोल करून उरुग्वेला विजय मिळवून दिला.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close