मुंबईत हायटाईडचा इशारा, सतर्क राहण्याचं पालिकेचं आवाहन

July 15, 2014 10:20 AM0 commentsViews: 2756

cvb23556Mumbai-High-tide
15  जुलै :  मुंबईत रात्रीपासून पावसाची संततधार सुरू आहे. नवी मुंबई, ठाण्यातही पाऊस सुरू आहे. विलेपार्ले, दादर, वांद्रे इथं रिमझिम पाऊस सुरू आहे. कालच्या विश्रांतीनंतर आज मुंबईत पावसानं पुन्हा हजेरी लावली आहे. मुंबईत आज दुपारी 2 वाजून 28 मिनिटांनी 4.97 मीटर उंचीच्या हायटाईडचा इशारा देण्यात आला आहे. मुंबईत आलेल्या कालच्या हायटाईडमध्ये मरीन ड्राईव्हवर एका महिलेचा मृत्यू झाला आहे. त्याच पार्श्वभूमीवर समुद्रापासून दूर राहावे असं आवाहन महानगरपालिकेनं केलं आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close