पंतप्रधान मोदी देणार ‘बीएआरसी’ला भेट

July 21, 2014 12:16 PM0 commentsViews: 1346

narendra modi

21   जुलै :  मुंबईतील भाभा अणू संशोधन केंद्राला आज पंतप्रधान नरेंद्र मोदी भेट देणार आहेत. या भेटीत भारताच्या भविष्यातील अणू कार्यक्रमाबद्दल निर्णायक चर्चा होणार आहे. यावेळी ज्येष्ठ अणू शास्त्रज्ञ भारताच्या आण्विक ताकदीची माहितीही पंतप्रधानांना करून देणार आहेत. त्याचबरोबर जैतापूर आणि कुडनकूलम येथील अणू वीज प्रकल्पांबद्दल पंतप्रधान काय बोलणार, याकडे सर्वांचं लक्ष लागून आहे. कारण स्थानिकांचा विरोध असूनही मोदी यांनी या प्रकल्पांना सकारात्मक भूमिका दाखवलीय. त्याच बरोबर मुंबईतील डॉक्टर होमी भाभा यांच्या बंगल्याच्या स्मारकाबद्दलही पंतप्रधानांची भेट घेण्याचा प्रयत्न अणुऊर्जा आयोगातील कर्मचारी करणार आहेत.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close