भारत पराभवाच्या छायेत

July 31, 2014 8:51 AM0 commentsViews: 952

downvirr_630

31  जुलै :  साऊथॅम्प्टनमध्ये सुरू असलेल्या इंग्लंडविरुद्धच्या तिसर्‍या टेस्टमध्ये 445 धावांचं लक्ष्य घेऊन मैदानात उतरलेली टीम इंडिया पराभवाच्या छायेत आहे. चौथ्या दिवसाअखेर भारताने 112 रन्सवर 4 बॅट्समन गमावले होते. मुरली विजय, शिखर धवन, चेतेश्वर पुजारा आणि विराट कोहली हे महत्त्वाचे बॅट्समन पॅव्हेलियनमध्ये परतलेत. ही टेस्ट जिंकण्यासाठी आता अजिंक्य रहाणे, रोहित शर्मा आणि महेंद्रसिंह धोनी या तिघांनाच मेहनत घ्यावी लागणार आहे. आज मॅचचा शेवटचा दिवस असून भारताला ही टेस्ट जिंकण्यासाठी 333 धावांची गरज आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close