पाकिस्तानकडून शस्त्रसंधीचं उल्लंघन

August 14, 2014 9:58 AM0 commentsViews: 966

pakistan violates ceasefire again-83889

14  ऑगस्ट :  जम्मू-काश्मीरमध्ये पाकिस्तानकडून शस्त्रसंधीचं उल्लंघन सुरूच आहे. काल पाकिस्ताकडून करण्यात आलेल्या हल्ल्यात 2 पोलीस अधिकारी शहीद झालेत, तर एका स्थानिकाचाही मृत्यू झाला आहे. श्रीनगर-जम्मू हायवेवर काल रात्री दहशतवाद्यांनी पोलीस ताफ्यावर हल्ला चढवला. गेल्या पाच दिवसांमधली शस्त्रसंधीच्या उल्लंघनाची ही सातवी घटना आहे. सीमा ओलांडून दहशतवाद्यांनी काश्मीरमध्ये प्रवेश केल्याची शक्यता आहे, त्यामुळे या भागात पूंछमध्ये हाय अलर्ट जारी करण्यात आला आहे. त्याच पार्श्वभूमीवर काल सुरक्षा दलांनी पूंछमध्ये कसून तपासणी केली.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close