मुंबईकरांवर पुन्हा दोन दिवस पाणीकपातीचे संकट

August 19, 2014 10:42 AM0 commentsViews: 284

water shortage rap
19 ऑगस्ट :  जुलै महिन्यात झालेल्या पावसामुळे पाणीकपातीतून सुटका होत नाही तोच मुंबईकरांना पुन्हा दोन दिवस 25 टक्के पाणीकपातीचा सामना करावा लागणार आहे. मुंबई शहराला पाणीपुरवठा करणार्‍या महत्त्वाच्या तलावांपैकी एक असलेल्या तानसा तलावाची पाईपलाईन फुटल्याने ही पाणीकपात जाहीर करण्यात आली आहे. ठाण्यातील वर्तकनगर इथे काल (सोमवारी) दुपारी 2 च्या सुमारास पाईपलाईन फुटल्याने लाखो लीटर पाणी वाया गेले आहे. त्यामुळे मुंबई शहरात 25 टक्के आणि पूर्व-पश्चिम उपनगरांत 10 पाणीकपात लागू करण्यात आली आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close