‘इंडियन सुपर लीग’चा शानदार सोहळा

August 28, 2014 10:09 PM0 commentsViews: 226
Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League Official launch of the Indian Super League

मुंबईत एका पंचतारांकीत हॉटेलमध्ये इंडियन सुपर लीगचा मोठ्या दिमाखात शुभारंभ करण्यात आला. इंडियन सुपर लीगमधून आपल्याला भारताचे उद्याचे फुटबॉल स्टार्स मिळणार आहेत पण या नवा ‘मोहिमे’ची सुरुवात केली ती रिलायन्स फायउंडेशनच्या चेअरमन नीता अंबानी यांनी. देशात फुटबॉल सारख्या खेळाला एक वेगळा दर्जा मिळेल याचा येणार्‍या पिढीला मोठा फायदा होईल असा विश्वास नीता अंबानी यांनी व्यक्त केला.

या लीगच्या निमित्ताने क्रिकेटपटू आणि अभिनेते एकाच व्यासपीठावर एकत्र आले आहेत. आजच्या या सोहळ्याला मास्टर ब्लास्टर आणि विक्रामादित्य सचिन तेंडुलकर, अभिनेता रणबीर कपूर, जॉन अब्राहम,अभिषेक बच्चन हजर होते. यावेळी देशात फुटबॉलला अधिक उंची लाभेल अशा विश्वास सर्वांनी व्यक्त केला.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close