‘मोदींच्या भाषणाची सक्ती करण्यापेक्षा शाळेत सुविधा पुरवा’

September 4, 2014 4:02 PM3 commentsViews: 1603

abba on modi04 सप्टेंबर : पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचं शिक्षक दिनादिवशीची भाषण सक्ती चुकीची असल्याचं मत गृहमंत्री आर.आर पाटील यांनी व्यक्त केलंय. भाषण ऐकण्याची सक्ती करण्यापेक्षा मोदींनी शाळांमध्ये कॉम्प्युटर्स-चांगल्या खोल्या अशा पायाभूत सुविधा पुरवाव्यात असा टोलाही आर.आर. पाटील यांनी लगावलाय. पुण्यात ते पत्रकारांशी ते बोलत होते.

भाजपचे नेते देवेंद्र फडणवीस आणि नितीन गडकरींनी आधी वेगळ्या विदर्भाबाबत भूमिका स्पष्ट करावी आणि मग महाराष्ट्राराच्या मुख्यमंत्रपदाची बात करावी अशी फटकेबाजीही आबांनी केली. आघाडीचं जागावाटप रखडलंय याला राष्ट्रवादी जबाबदार नाही. लोकसभा निवडणुकीत काँग्रेसपेक्षा राष्ट्रवादीचे जादा खासदार निवडून आलेत म्हणून विधानसभेला जास्त जागा पाहिजेत ही मागणी गैर नाही पण 144 का 150 हा आकडा शरद पवार ठरवतील असा चिमटा पाटलांनी काँग्रेसला काढला. तसंच डॉ. नरेंद्र दाभोळकर हत्या प्रकरणाचा तपास सीबीआयकडे सोपवला असला तरी पुणे पोलिसांनी स्वस्थ बसू नये असं सांगतानाच आरोपी पकडण्यात यशस्वी होऊ असा आत्मविश्वासही आर. आर. पाटील यांनी व्यक्त केला. पुण्यातील मार्क्सवादी कम्युनिस्ट पार्टीच्या कार्यालयाची तोडफोड करणारे आरोपी कुठल्याही पक्षाचे अगर संघटनेचे असले तरी त्यांना पकडू असी ग्वाहीही आर. आर. पाटील यांनी दिली.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 • Ajay Deshmukh

  Sarvch sukh soyi central govt ne karavi mag raajya sabhe ne kay karave te pan spasht karave aaba patil saheb. Sarv state govt revenue pm fund madhe ecs karun theva central govt sagla karun deil. Itki varshe congress ncp central govt madhe hote tevha kaa naahi tumhi sukh soyi karun ghetlya?
  Aata achanak aaplya raajyachi laayki kaay aahe school chi kay avastha aahe he pahun dole ughadle kaamala laaga aani set up kara…PM office cha aadesh aahe

  • Suraj Chavan

   khup chan bollas mitra. hya Congress ani NCP la hyanchi layki dakhvaylaj havi.

 • Suraj Chavan

  bade bade desho main choti choti batain hoti rehti hey.

close