सिंधुदुर्गच्या दिपगृहावर 5 दिवसांपासून अडकलेत 3 कर्मचारी

September 7, 2014 1:22 PM0 commentsViews: 701

netivli

07 सप्टेंबर :  सिंधुदुर्गातल्या निवती दिपगृहावर तीन कर्मचारी गेल्या पाच दिवासांपासून अडकले आहेत. किनार्‍यापासून 22 किलोमीटर आत असलेल्या निवती दिपगृहावर या तीन कर्मचार्‍यांना एक जूनपासून तीन महिन्यांसाठी पाठवण्यात आले होते. 1 सप्टेंबरला त्यांना परत आणणे गरजेचे होते पण हे काम करणार्‍या अधिकृत ठेकेदाराने समुद्रामध्ये बोट नेण्यास नकार दिल्यामुळे हे कर्मचारी अद्यापही तिथेच अडकून आहेत. या कर्मचार्‍यांनी आपल्या अधिकार्‍यांशी संपर्क साधला असून आपल्यासाठी तातडीची पर्यायी व्यवस्था करावी अशी विनंती केली आहे. या कर्मचार्‍यांजवळची रसद संपत आली असून त्यांची प्रकृतीही खालावत आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close