आयसीसला पूर्णपणे नष्ट करणार -ओबामा

September 11, 2014 12:06 PM0 commentsViews: 957

131031_barack_obama_flags_ap_605

11 सप्टेंबर : अमेरिकेला धमकी देणार्‍या दहशतवाद्यांची ताकद कमी करून, शेवटी आयसीसला पूर्णपणे नष्ट करणार, अशी घोषणा अमेरिकेचे अध्यक्ष बराक ओबामा यांनी केली. अमेरिकेच्या इराक आणि सीरियात ठराविक ठिकाणी हवाई हल्ले करून आयएसआयएसच्या दहशतवाद्यांना संपवणारच असेही ओबामा यांनी म्हटलं आहे. राष्ट्राध्यक्ष बराक ओबामा यांनी  दहशतवादविरोधी मोहिमेची रणनीती जाहीर केली. आयसीस या दहशतवादी संघटनेपासून अमेरिकेसह संपूर्ण जगाला धोका आहे. अमेरिका ही संघटना नष्ट करण्यासाठी पुढाकार घेतच राहणार, असं ओबामा यांनी स्पष्ट केलं आहे. तसचं अमेरिकी सैन्य यावेळेस इराक किंवा सीरियात घुसणार नाही असंही त्यांनी यावेळेस स्पष्ट केलं आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close