राज्यात राष्ट्रपती राजवट लागू करा-खडसे

September 26, 2014 2:20 PM2 commentsViews: 1570

eknath khadse26 सप्टेंबर : राज्य सरकार अल्पमतात आल्यामुळे आता राज्यात राष्ट्रपती राजवट लागू करा, अशी मागणी भाजपने केली आहे. राष्ट्रवादी काँग्रेसने गुरुवारी सरकारला दिलेला पाठिंबा काढून घेतला. त्यामुळे सरकार अल्पमतात आलंय. अल्पमतात असलेल्या सरकारला राज्य करण्याचा अधिकार नाही, असं भाजपचं म्हणणंय. विधानसभेचे विरोधी पक्षनेते एकनाथ खडसे ही मागणी घेऊन राज्यपाल के. विद्यासागर राव यांची आज भेट घेणार आहे. दरम्यान, राष्ट्रपती राजवटीबाबत मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाण राज्यपालांच्या भेटीला गेले होते.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • sushant

    kunach kay tar yach kay…. 1 quarter jast hanali vatat…

  • sushant

    rashtrapati rajvat mhanaje rajyatalya netyanchi sarkar chalavanyachi capacity nahi….uga mukhasarkh bolun swatachi ejjat ghalau naka….1 mahina rahila nivadnukila nai he asa vagun par rajyatalya janatesamor swatachi layaki kadhata ahat aapn khadase saheb…

close