मोदी राज्यातले उद्योग गुजरातला पळवतायत -अजित पवार

October 5, 2014 7:10 PM5 commentsViews: 3143

ajit pawar on modi05 ऑक्टोबर : नरेंद्र मोदी देशाचे पंतप्रधान असूनही महाराष्ट्राशी सूड भावनेने वागत आहेत अशी टीका राष्ट्रवादीचे नेते अजित पवार यांनी केली. तसंच मोदी हे राज्यातील उद्योग व्यवसाय गुजरातमध्ये नेण्याच्या प्रयत्नात आहेत, असा आरोपही पवारांनी केला. ते जळगावमध्ये बोलत होते.

राष्ट्रवादीचे नेते अजित पवार यांची आज (रविवारी) जळगावमध्ये सभा पार पडली. यावेळी त्यांनी नरेंद्र मोदींवर टीकास्त्र सोडले. केंद्रात सत्ता मिळाल्यानंतर भाजपनं 100 दिवसांत काळा पैसा भारतात आणू असं आश्वासन दिलं होतं पण तो पैसा भारतात आणलाय का? याबाबत मात्र काय पावलं उचलली हेही कोणी सांगायला तयार नाही असा सवाल अजित पवारांनी मोदींना केलाय. तर हिर्‍याचा उद्योग, आरबीआय, रिझर्व्ह बँकेचं ऑफिस, मुंबई सारख्या राजधानीत असताना पंतप्रधान ते गुजरात मध्ये नेऊ पाहत आहेत अशा गंभीर आरोपही पवारांनी केला. गोपीनाथ मुंडे माझे लहान भाऊ आहेत असं ते म्हणतात पण त्यांचा अपघात झाल्यानंतर मोदी त्यांच्या अंत्यसंस्काराला येऊ शकतं नाही पण त्यांच्या नावाची सहानुभूती मिळवून मतदान मात्र मागत आहेत, बहुजन नेत्यांचा वापर मतांसाठी वापरायचा आणि नंतर त्यांना हीन दर्जाची वागणूक द्यायची ही भाजपची रणनीती आहे अशी जळजळीत टीकाही मोदींनी केली. संत गाडगेबाबा स्वच्छता मोहीम आम्ही महाराष्ट्रात 15 वर्षापुर्वी राबविली. पण पंतप्रधान मात्र गांधी जयंतीच्या दिवशी हातात झाडू घेऊन स्वच्छता मोहीम राबवत आहेत आणि त्याचं मार्केटिंग करत ाहेत अशी टीकाही पवारांनी केली. मीही खासदार, आमदार, उपमुख्यमंत्री झालो आणि आईला भेटायला गेलो पण त्याचं कधी मार्केटिंग केलं नाही. मोदी मात्र आपल्या आईला भेटायला जातानाही त्याचं मार्केटिंग करतात अशी सडकून टीका अजित पवारांनी केली.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 • bhavya

  If NCP would have done its job properly no industry would have shifted to better locations…Dont forget that people from all over the country came to Mumbai and set up industries in Maharashtra instead of their home state because maharashtra offered better amenities at that time so if they are now shifting out due to better propositions being offered by other states it is only the fault of the Congress NCP who have failed to maintain the lead that Maharashtra enjoyed in infrastructure and have turned a conducive environment for industrialization into a hostile place for setting up new factories …corruption..corruption..corruption…that’s all they know and now they cry at the consequences…

 • bhavya

  If NCP would have done its job properly no industry would have shifted to better locations.Dont forget that people from all over the country came to Mumbai and set up industries in Maharashtra instead of their home state because maharashtra offered better amenities at that time so if they are now shifting out due to better propositions being offered by other states it is only the fault of the Congress NCP who have failed to maintain the lead that Maharashtra enjoyed in infrastructure and have turned a conducive environment for industrialization into a hostile place for setting up new factories …corruption is all they know and have done for the past 15 years and now they cry at the consequences…

 • bhavya

  If NCP would have done its job properly no industry would have shifted to better locations…Dont forget that people from all over the country came to Mumbai and set up industries in Maharashtra instead of their home state because maharashtra offered better amenities at that time so if they are now shifting out due to better propositions being offered by other states it is only the fault of the Congress NCP who have failed to maintain the lead that Maharashtra enjoyed in infrastructure and have turned a conducive environment for industrialization into a hostile place for setting up new factories …corruption..corruption..corruption…that’s all they know and now they cry at the consequences…

 • Vikram

  Rashtrawadi wale vidarbhacha anudan aani veej paschim maharashtat palavtat. Aani vidarbha saath det nahi asa hi manta….

 • अहिल्या सेना महाराष्ट्र

  महाराष्ट्रा 15 वर्षे सत्ता असून तुम्ही काय दिवे लावले धरनात मुतला ना जर ऊद्योगा ला पानी नसेल तर ते काय कारनार

close