डिझेल स्वस्त होणार ?

October 16, 2014 10:48 PM0 commentsViews:

Petrol16 ऑक्टोबर : विधानसभा निकालाच्या धाकधुकीत सर्वसामान्यांना दिलासा मिळणार आहे. दिवाळीच्या तोंडावर डिझेलचे दर कमी होण्याची शक्यता आहे. डिझेलचे दर 3 रुपये 53 पैशांनी स्वस्त होण्याची चिन्ह आहे. जागतिक बाजारपेठेत तेलाचे दर कमी झाल्यामुळे देशातल्या डिझेल कंपन्या फायद्यात आल्या आहेत. सध्या तेल कंपन्यांना लीटरमागे 3.56 रुपयांचा फायदा होतोय. सध्या जागतिक बाजारपेठात तेलाचे दर कोसळून सध्या कच्च्या तेलाच्या बॅरलमागे 80.88 डॉलर इतका कमी झालाय. अमेरिका, युरोप आणि चीनमध्ये तेलाची मागणी घटल्यामुळे तेलाच्या किंमती कमी झाल्या आहेत. गेल्या काही महिन्यांपासून डिझेलच्या दरात प्रतिमहा 50 पैशांनी वाढ होत आहे.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close