चोरडिया आत्महत्या प्रकरण : कोण आहे आशिष शर्मा?

October 30, 2014 4:07 PM0 commentsViews:

chordiya
30 ऑक्टोबर :  पुण्यातील उद्योगपती आणि पंचशील हॉटेल्स ग्रुपचे व्यवस्थापकीय अजय चोरडिया यांच्या आत्महत्येच्या विषयाला वेगळं वळण मिळाले असून, पोलीस आता आशिष शर्मा या व्यक्तीच्या शोधात आहेत.

अजय चोरडिया यांनी सोमवारी दुपारी चिंचवडमधील त्यांच्या मालकीच्या एका हॉटेलमध्ये गळफास घेऊन आत्महत्या केली. आत्महत्येपूर्वी त्यांनी लिहिलेली एक चिठ्ठी आता पोलिसांना मिळाली असून, या चिठ्ठीमध्ये आपल्या आत्महत्येला फक्त आशिष शर्मा ही कारणीभूत असल्याचे त्यांनी लिहिलेले आहे. मात्र, आशिष शर्मा नक्की कोण याचा कोणताही उल्लेख चिठ्ठीमध्ये नाही. त्यामुळे चोरडिया यांनी उल्लेख केलेले आशिष शर्मा नक्की कोण, हे अजून स्पष्ट झालेलं नसून पिंपरी-चिंचवडमधील पोलीस याचा शोध घेत आहेत. याशिवाय या चिठ्ठीमध्ये असणार हस्ताक्षर हे अजय चोरडिया याचेच आहे यासाठी पोलीस हस्ताक्षर तज्ञांची मदत घेत आहेत.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close