काँग्रेसचा गटनेता निवडीचे सर्वाधिकार सोनिया गांधींना

November 6, 2014 5:43 PM0 commentsViews:

767sonia_gandhi06 नोव्हेंबर :  विधानसभेच्या गटनेत्याच्या निवडीसाठी काँग्रेसच्या विधिमंडळ पक्षाची बैठक झाली. या बैठकीत यासंबंधीचे सर्वाधिकार सोनिया गांधींना देण्यात आला आहेत हा ठराव एकमताने मंजूर झालाय.

गटनेत्याचं नाव आजंही जाहीर होऊ शकतं असं काँग्रेसचे नेते माणिकराव ठाकरेंनी माहिती दिलीये. या बैठकीला विधानसभेचे 39 आमदार हजर राहिले. तर कालिदास कोळंबकर, सुरूपसिंग नाईक आणि नसिम खान गैरहजर राहिले. त्याबरोबरच विधानपरिषदेचे 22 आमदार हजर होते. केंद्रीय निरीक्षक मल्लिकार्जुन खरगे आणि प्रदेश प्रभारी मोहन प्रकाश यांनी या सर्व आमदारांशी स्वतंत्रपणे चर्चा केली.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close