राष्ट्रवादी भाजपच्या बाजूने मतदान करणार ?

November 12, 2014 11:37 AM2 commentsViews:

ncp_on_fadnvis4412 नोव्हेंबर : शिवसेनेनं विरोधी बाकावर बसण्याचा निर्णय घेतल्यामुळे राष्ट्रवादीने पाठिंब्यासाठी आता एक पाऊल पुढे टाकले आहे. विधानसभेत विश्वासदर्शक ठराव मांडल्यानंतर राष्ट्रवादीचे आमदार भाजपच्या बाजूने मतदान करतील अशी माहिती सूत्रांनी दिलीये.

राष्ट्रवादीने मंगळवारी रात्री सर्व आमदारांना सभागृहात उपस्थिती राहण्याचा व्हिप जारी केला होता. पण मतदान कुणाच्या बाजून करायचं हे वेळेवर सांगण्यात येईल असं सांगण्यात आलं. आज (बुधवारी) विधानसभेच्या पहिल्या सत्रात विश्वादर्शक ठराव मांडला जाणार आहे. त्यावेळी राष्ट्रवादीचे आमदार भाजपला मतदान करतील अशी शक्यता आहे. दरम्यान, राष्ट्रवादीनेच स्वत:हुन आम्हाला पाठिंबा दिला आहे. आम्ही काही त्यांच्याकडे गेलो नव्हतो. त्यामुळे त्यांचा पाठिंबा घेण्यात अडचण नाही असं सूचक विधान भाजपचे नेते आणि महसूल मंत्री एकनाथ खडसे केलं. आता काही तासांतच विश्वादर्शक ठराव मांडला जाणार आहे नेमकं त्यावेळी काय घडतं हे पाहण्याचं ठरेल.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 • roshan

  shevati satte sathi mithrala la dhoka.
  ata kuthe gela maharashtra maza. amahala mahati asata ki BJP & NCP match fixing zali tar amahi BJP la voting kela nasta .

 • roshan

  wa wa abhinandan , mitrla dhoka dilaya baddal.
  janye maetri palali nahi te jantachi kay nata thewanar.
  are maza mat BJP LA deyoun waya gela.

close