विराटने दिली अनुष्कासोबतच्या प्रेमसंबंधांची जाहीर कबुली

November 21, 2014 11:25 AM1 commentViews:
Virat kohli

21 नोव्हेंबर : भारताचा क्रिकेटपटू विराट कोहलीने पहिल्यांदाच अनुष्का शर्मावरील आपल्या प्रेमाची कबुली दिली आहे. मुंबईत एका कार्यक्रमादरम्यान विराटने मीडियासमोर आपल्या प्रेमाची कबुली दिली.

विराट आणि अनुष्काची पहिली भेट एका जाहिरातीच्या शुटिंगदरम्यान झाली होती. यानंतर दोघांची मैत्री झाली व काही दिवसांनी दोघांचे सूत जुळल्याची चर्चा सुरु झाली. श्रीलंकेविरुद्धच्या हैद्राबादमधील वन डे मॅच बघण्यासाठी अनुष्का स्टेडियममध्ये उपस्थित होती. या सामन्यात अर्धशतक ठोकल्यावर विराटने अनुष्काला फ्लाईंग किस देताना सर्वांनीच बघितले होते. अखेर विराटने त्यांच्या प्रेमाची जाहीर कबूली दिली आहे.

आम्ही दोघेही जर वारंवार एकत्र दिसत असू तर त्यात काही वेगळं सांगायची गरज आहे का? तुम्ही आपोआप समजायला हवं. जे काही आहे ते सर्वांसमोर आहे, त्यात लपवण्यासारखं काही नाही. याबाबत वारंवार प्रश्न विचारणं चुकीचं आहे.  मीडियानी आमच्या खाजगी जीवनाबाबत आदर बाळगावा, असं सुचक विधान करत विराटने अनुष्कासोबतच्या प्रेमसंबंधांची कबुली दिली आहे.

 

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • raj

    mansanech premachi kabuli dili ahe… tyat evadhe kay discuss karayache …han kutryane kiwa mankarane ashi kabuli dili tar thats worth of dscussing .Stop this nonsence abt these immature kids – virat and anushka …getting published in the state level or national level news paper.Instead huglite baba amte ,abhay bang ,medha patkar and all NGOs ,who all are doing good works for human being.

close