आघाडी सरकारमुळे दुष्काळ पाचवीला पुजलेला -मुख्यमंत्री

December 13, 2014 6:14 PM1 commentViews:

cm fadanvis13 डिसेंबर : आधीच्या सरकारांचे नियोजन चुकले म्हणून दुष्काळ पाचवीला पुजलेला अशी टीका मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी केली. मुख्यमंत्री फडणवीस हे नागपूरकडे रवाना होण्यापूर्वी नांदेड विमानतळावर माध्यमांशी बोलत होते.

सरकारने नुकतेच शेतकर्‍यांसाठी 7 हजार कोटींचं पॅकेज जाहीर केलं आहे. त्याचा सर्वाधिक फायदा हा मराठवाड्याला होईल असा विश्वास मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी यावेळी व्यक्त केला. आजवर दुष्काळाबाबत पूर्वीच्या सरकारने 8 हजार कोटी रुपये खर्च केले आणि शेतीच्या विकासावर केवळ 2 हजार कोटी रुपये खर्च केले म्हणून दुष्काळ हा पाचवीला पूजलाय पण आमचे सरकार शाश्वत सिंचन शेतीची संधी उपलब्ध करून देणार आहे दावा मुख्यमंत्र्यांनी केला.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Ramesh Jadhav

    karnesangu naka kame kara,,,,,,,karne sanganyasati nivdun dile nahi kam karnyasathi dile

close