केंद्रीय पाहणी पथक आज घेणार मुख्यमंत्र्यांची भेट

December 17, 2014 12:39 PM0 commentsViews:

fadnavis and central committee

17 डिसेंबर : दुष्काळ पाहणीसाठी मराठवाडा-विदर्भात दाखल झालेलं केंद्रीय पथक आज मुख्यमंत्री फडणवीस यांची भेट घेणार आहे. अधिवेशनाआधी मुख्यमंत्री आणि केंद्रीय पथकाची बैठक होणार आहे. गावा-गावात जाऊन घेतलेला दुष्काळी परिस्थितीचा आढावा आणि शेतकर्‍यांच्या समस्या ते मुख्यमंत्र्यांसमोर ठेवणार आहेत.

दरम्यान, दुष्काळ निवारणासाठी केंद्राकडे भरीव मदत मागितली असल्याचं राज्याचे मुख्यसचिव स्वाधिन क्षत्रिय यांनी सांगितलं आहे. आज मुख्य सचिव आणि केंद्रीय पथकाची बैठक झाली. त्यात आणखी काही गावं दुष्काळसदृश्य जाहीर करण्याची केंद्राला विनंती केली आहे.
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close