सिडनी टेस्टमध्ये ऑस्ट्रेलियाची दमदार सुरुवात

January 6, 2015 10:51 AM0 commentsViews:

Sydny test match

06 जानेवारी : चौथ्या आणि शेवटच्या सिडनी टेस्टमध्ये ऑस्ट्रेलियानं दमदार सुरुवात केली आहे. सिडनी टेस्टमध्ये ऑस्ट्रेलियाने भारताविरोधात नाणेफेक जिंकून प्रथम फलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला आहे. आतापर्यंत ऑस्ट्रेलियाने दोन विकेट गमावत 300 धावांचा टप्पा पार केला आहे. 4 सामन्यांच्या या मालिकेत ऑस्ट्रेलियाने 2-0 ने आघाडी घेतली आहे.

ऑस्ट्रेलियाच्या सलामीच्या जोडीने भारतीय गोलंदाजांची चांगलीच धुलाई केली. एकही विकेट न गमावता ऑस्ट्रेलियाने 195 धावा केल्या होत्या. डेव्हिड वॉर्नरनं शतक ठोकलं तर त्याचा सलामीचा जोडीदार ख्रिस रॉजरचं शतक अवघ्या 5 रन्सनी हुकलं. सलामीवीर क्रिस रॉजर्स (95) आणि डेव्हिड वॉर्नर (101) धावांवर बाद झाले.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close