बिअंत सिंग यांचा मारेकरी ‘तारा’ अटकेत

January 6, 2015 2:10 PM0 commentsViews:

tara
06 जानेवारी : पंजाबचे माजी मुख्यमंत्री बिअंत सिंग यांच्या हत्येचा आरोप असलेल्या जगतारसिंग तारा याला थायलंड पोलिसांनी अटक केली आहे. जगतारसिंग जेलमधून पळून गेला होता, त्याला तब्बल 10 वर्षांनी अटक करण्यात आली आहे. पंजाब पोलिसांच्या माहितीनुसार थाई पोलिसांनी ही कारवाई केली.

खलिस्तान टायगर फोर्सचा स्वघोषित प्रमुख असलेला तारा याच्यावर बिअंत सिंग यांच्या हत्येचा आरोप आहे. 2004ला चंदीगडच्या बरेल जेलमधून भुयार खोदून तारा इतर तिघांसह नाट्यमयरितीनं पळून गेला होता. पळून गेलेल्या चौघांपैकी दोघांना यापूर्वीच अटक करण्यात आली होती. तर ताराचा शोध सुरू होता.

या प्रकरणी त्याला कोर्टाने 2007 मध्ये जन्मठेपेची शिक्षा सुनावली होती.

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close