फडणवीस सरकारचा दणका, 8 भ्रष्ट अधिकार्‍यांची मालमत्ता होणार जप्त

January 9, 2015 1:02 PM3 commentsViews:

corrupt_@#4213509 जानेवारी : भ्रष्ट अधिकार्‍यांना चाप लावण्यासाठी फडणवीस सरकारने कठोर निर्णय घेतलाय. आठ भ्रष्ट अधिकार्‍यांची कोट्यवधींची मालमत्ता जप्त होणार आहे. मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी या निर्णयाला मंजुरीही दिली आहे. त्यामुळे बाबुशाहीला चांगलाच दणका बसलाय.

भ्रष्टचाराने पोखरलेल्या यंत्रणेला कारणीभूत ठरणार्‍या बाबूशाहीला आवर घालण्यासाठी फडणवीस सरकारने पाऊल उचलले. राज्यातील वेगवेगळ्या प्रकरणातील आठ भ्रष्ट अधिकार्‍यांवर राज्य सरकारने आता चांगलाच आसूड ओढलाय. आठ भ्रष्ट अधिकार्‍यांची कोट्यवधीची माया आता जप्त होणार आहे. भ्रष्ट अधिकार्‍यांच्या संदर्भातली फाईल मुख्यमंत्र्यांनी आठवड्याभरात क्लिअर केलीय. या निर्णयामुळे भ्रष्ट अधिकार्‍यांना बचक बसू शकेल. रायगडचे उपजिल्हाधिकारी नितीश ठाकूर यांची 143 कोटींची मालमत्ता यात जप्त होईल. सोबतच सार्वजनिक बांधकाम विभागाचे उपअभियंता दादाजी खैरनार यांच्यासोबतच भाऊसाहेब आंधळखरे, अशोक माने, विजयकुमार बिराजदार, पंढरी कावळे, विनोद नखाते, दिनेश पोद्दार या भष्ट अधिकार्‍यांची मालमत्ता जप्त करण्यात येईल.
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • दिलीप पालकर -पनवेल

    हे कार्य न थांबता ,दबावाला बळी न पडता चालू राहिले पाहिजे यांनी देश पोखरला असून समांतर अर्थव्यवस्था उभी केली आहे .फडणवीस शासनाचे अभिनंदन !

  • Nirmal Khadse

    Superb…. What a step to begin!!!

  • Muhammad

    We hope it will be continue, without any other co political pressure, they must proceed towards BMC’s assesment department also, because of them Maharashtra’s economy affected and their own financial conditions became strongest. In fact from Gramsevak , Peon to all (90%) top ranking officers are corrupt, This decisiin will definately boost government financial conditions but also things will move properly ontime. We salute to CM.

close