सुनंदा पुष्कर हत्या प्रकरण : थरूर यांच्या चौकशीबाबत दिल्ली पोलिसांचे मौन

January 11, 2015 6:36 PM0 commentsViews:

sunanda and taroor

11 जानेवारी : सुनंदा पुष्कर यांच्या हत्याप्रकरणात रविवारी माजी केंद्रीय मंत्री शशी थरूर आपल्या नवी दिल्लीच्या निवासस्थानी पोहोचले. दिल्ली विमानतळाबाहेर असलेल्या माध्यमांच्या गर्दीमुळे थरूर यांना विमानतळातून बाहेर निघणे अवघड झाले होते, शेवटी कडेकोट सुरक्षा व्यवस्थेसाठी सीआयएसएफच्या जवानांनी थरूर यांना विमानतळातून बाहेर काढले. थरूर सध्या केरळमध्ये उपचार घेत आहेत. थरूर यांची चौकशी होणार की नाही याबाबत पोलिसांनी अजून कोणतीच माहिती दिलेली नाही. तर दुसरीकडे मला जे सांगायचं होतं, ते मी याआधीच सांगितलं आहे, अशी थरूर यांची भूमिका आहे. दरम्यान, सुंनंदांचे व्हिसेराचे नमुने इंग्लंडला पाठवायची परवानगी एसआयटीला गृह मंत्रालयाकडून मिळाली आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close