बलात्काराला विरोध केला म्हणून तरूणीचा खून

January 16, 2015 3:55 PM0 commentsViews:

Image img_226632_rape34534_240x180.jpg16 जानेवारी :  बलात्काराला विरोध केली म्हणून एका 22 वर्षांच्या तरुणीचा चार नराधमांनी चाकूने भोसकून खून केल्याची धक्कादायक घटना अहमदाबादमध्ये घडलीये.

घडलेली हकीकत अशी की, मृत तरुणी ही उत्तरप्रदेशची राहणारी असून नारनपुरा परिसरातील गर्ल्स हॉस्टेलमध्ये राहते. तिचं बीरबल नावाच्या तरुणाशी प्रेमसंबंध होते. मृत तरुणी आणि तिचा प्रियकर बीरबल रेल्वे ट्रॅकजवळ बसले होते. त्यावेळी चार जणांचं एक टोळकं तिथं आलं आणि या दोघांना त्रास देऊ लागले. चौघांनी तित्या प्रियकराला मारहाण केली. जेव्हा तरुणीनं मदतीसाठी आरडाओरडा सुरू केला, तेव्हा या तरुणीला चाकूनं भोसकलं. घडलेल्या प्रकारानंतर चौघांनी तिथून पळ काढला. या तरुणीला जवळच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं पण तिथे पोहचेपर्यंत तिने प्राण सोडला होता. या प्रकरणात अजून कुणालाही अटक झालेली नाही.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close