देशभरात स्वाईन फ्लूचा फैलाव

January 21, 2015 6:35 PM0 commentsViews:

swine_flu21 जानेवारी : देशभरात स्वाईन फ्लूचा फैलाव अधिकच वाढलाय. हैदराबादमध्ये स्वाईन फ्लूमुळे 3 जणांचा मृत्यू झालाय. पंजाबमध्ये स्वाईन फ्लूचा एक बळी, मध्य प्रदेशमध्ये 4 तर तामिळनाडूमध्ये 1 बळी गेला आहे. तर दिल्लीमध्ये 137 स्वाईन फ्लूचे रुग्ण आढळून आले आहेत.

अवघ्या महिन्याभरात आंध्र आणि तेलंगणामधल्या स्वाईन फ्लूच्या बळींची संख्या 10 पर्यंत पोहोचली आहे. तर हैदराबादमध्ये स्वाईन फ्लूचे 49 रुग्ण आढळून आले आहेत. दरम्यान, स्वाईन फ्लूची केवळ प्राथमिक लक्षणं आढळलेल्यांनाही पैसे कमावण्यासाठी खासगी हॉस्पिटल्स उपचारासाठी दाखल करून घेतायत असा आरोप सरकारनं केलाय. देशात

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close