कल्याण-डोंबिवली पालिकेचे 13 कर्मचारी निलंबित

January 30, 2015 1:16 PM0 commentsViews:

kdmc_worker

30  जानेवारी : कल्याण-डोंबिवली महापालिकेच्या डोंबिवली विभागीय कार्यालयाच्या आवारात माघी गणेशोत्सवानिमित्त आयोजित करण्यात आलेल्या कार्यक्रमात गायिका आणि नर्तिकांवर नोटांची बरसात करणार्‍या 11 कर्मचार्‍यांना निलंबित करण्याचा निर्णय प्रशासनाने घेतला आहे.

गेल्या काही वर्षांपासून महापालिकेच्या विभागीय कार्यालयाच्या आवारात माघी गणेशोत्सव साजरा केला जातो. यानिमित्ताने आयोजित नाचगाण्यांच्या कार्यक्रमात महापालिका कर्मचार्‍यांनी धुंद होऊन गायिका आणि नृत्यांगनांवर नोटांची उधळण केली. या प्रकरणामुळे महापालिकेची बदनामी झाल्याने आयुक्तांनी या घटनेच्या चौकशीचे आदेश दिले होते. IBN लोकमतनं ही बातमी लावून धरल्यानंतर आयुक्तांनी या प्रकरणाचा चौकशी अहवाल सादर करत संबंधितांना निलंबित करण्याचे आदेश दिले.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close