महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेची विधानसभा निवडणूक मनसेची 100 उमेदवारांची यादी

September 21, 2009 12:37 PM0 commentsViews: 19

महाराष्ट्र विधानसभा निवडणूक : मनसेची 100 उमेदवारांची यादी जाहीर बोरिवली – नयन कदमदहिसर – दीपा पाटीलमागाठणे- प्रवीण दरेकरजोगेश्वरी पूर्व- संजय चित्रेदिंडोशी – शालिनी ठाकरेगोरेगाव -डॉ. उदय माशेलकरअंधेरी पूर्व- संदीप दळवीमुलुंड- सत्यवान दळवीविक्रोळी- मंगेश सांगळेभांडुप प.- शिशिर शिंदेघाटकोपर प.-राम कदमघाटकोपर पूर्व – सतीश नारकरमानखुर्द-शिवाजीनगर-आप्पासाहेब वगेरेविलेपार्ले – शिरीष पारकरचांदिवली- दिलीप लांडेवांद्रे पूर्व – शिल्पा सरपोतदारकलिना-चंद्रकांत मोरेचेंबूर -अनिल चौहानसायन-कोळीवाडा-विनोद खोपकरवडाळा – प्रमोद पाटीलमाहीम -नितीन सरदेसाईवरळी- संजय जामदारशिवडी-बाळा नांदगावकरभायखळा-संजय नाईकमलबार हिल-अर्चित जयकरकुलाबा-अरविंद गावडेभिवंडी ग्रामीण – दशरथ पाटीलशहापूर -ज्ञानेश्वर तळपाडेडोंबिवली-राजेश कदममुरबाड -वामन म्हात्रेमीरा-भाईंदर – चंद्रकांत वैतीओवळा-माजिवडा-सुधाकर चव्हाणकोपरी पाचपाखाडी-राजन गावंडठाणे शहर – राजन राजेकल्याण प.- प्रकाश भोईरमहाड – किशोर जाधवकर्जत-एकनाथ पिंगळेमावळ- राजेंद्र पिंजणशिवाजीनगर- रणजित शिरोळेपर्वती- आशिष चिटणीसहडपसर- वसंत मोरेकोथरूड- किशोर शिंदेकसबापेठ- रवींद्र धंगेकरचिंचवड- सुनील वाल्हेकरपुरंदर- कृष्णा लोहकरे भोर- रवींद्र गारुडकरशेवगाव-पाथर्डी- शिवाजी गरजेअहमदनगर शहर- सचिन डफळकर्जत-जामखेड – सचिन पोटरेराहुरी- ज्ञानेश्‍वर गाडेबीड -गेवराई – महेश चौधरीबीड- अशोक टावरेलातूर- अहमदपूर-महेश उटगेनिलंगा-अभय साळुंखेऔसा- दयानंद कदमउस्मानाबाद – अनिल मंुजुळेउमरगा- महंतया कलय्यास्वामीसोलापूर शहर- यशवंत चव्हाणसोलापूर दक्षिण – रमेश हासापुरेपंढरपूर- दिलीप धोत्रेकरमाळा- चिंतामण जगतापरत्नागिरी-चिपळूण – सूर्यकांत साळुंखेदापोली- संतोष राजेशिर्केगुहागर- वैभव खेडेकररत्नागिरी- संकेत घागनागपूर मध्य- किशोर परातनागपूर पूर्व- मोरेश्‍वर धोटेगडचिरोली- आरमोरी-वासुदेव वरखेडेराजुरा- सूरज ठाकरेवरोरा – दत्ता कोंबेवणी- राजू उंबरकरदिग्रज – माधव जाधवजळगाव ग्रामीण – ललित कोल्हेअमळनेर – दीपक पाटीलमुक्ताईनगर- जगदीश पाटीलचोपडा- चंद्रकांत बारेलामिरज- सुनील बसाखेत्रे सांगली- नितीन शिंदेसिंदखेडराजा- विनोद वाघखामगाव- विठ्ठल लोखंडकारअकोट – गजानन फुंडकररिसोड- राजू पाटीलदर्यापूर – गोपाळ चंदनहिंगणघाट – संजय माडेवर्धा- अजय हेडाऊ किनवट- अशोक नेमाणीवारहादगाव- केशवहरण पाटीलकळमनुरी- बंडू कुटेपरभणी शहर- शिवलिंग बोधणेबदनापूर- रूपकुमार चौधरीभोकरदन- पांडूअण्णा पुंगळेफुलंब्री- भास्कर गाडेकरपैठण- सुनील शिंदेऔरंगाबाद-गंगापूर- दिलीप बनकर पाटीलचांदवड- शशी यादवनिफाड- यतीन कदमनाशिक पूर्व- उत्तमराव ढिकलेनाशिक मध्य- वसंत गीतेदेवळाली- राजू वैरागकरइगतपुरी-काशिनाथ मेंगाळ

close