राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या उमेदवारांच्या पहिली यादी जाहीर

September 23, 2009 8:53 AM0 commentsViews: 55

राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या उमेदवारांच्या पहिली यादीजत – विलासराव जगतापचंदगड – बाबासाहेब कुपेकर राधानगरी – के. पी. पाटील कागल – हसन मुश्रीफ इस्लामपूर – जयंत पाटील तासगाव-कवठेमहांकाळ – आर. आर. पाटील सातारा – शिवेंद्रराजे भोसले गुहागर – भास्कर जाधव चिपळूण – रमेश कदम रत्नागिरी – उदय सामंत सावंतवाडी – दीपक केसरकर पाटण – विक्रमसिंह पाटणकर कोरेगाव – शशिकांत शिंदे माण – सदाशिवराव पोळ कराड (उत्तर) अतुल भोसले माढा – बबनराव शिंदे मोहोळपंढरपूर – विजयसिंह मोहिते-पाटील माळशिरस – हणमंत डोळस केज – विमल मुंदडा उदगीर – मच्छिंद्र कामत उस्मानाबाद – राणा जगजीतसिंह पाटील परांडा – राहुल मोटे करमाळा – शामल बागल गेवराई – बदामराव पंडित माजलगाव – प्रकाश सोळुंखे बीड – जयदत्त क्षीरसागर आष्टी – सुरेश धस राहुरी – प्रसाद तनपुरे पारनेर – मधुकर उचाळे श्रीगोंदा – बबनराव पाचपुते नेवासा – शंकरराव गडाख शेवगाव – चंद्रशेखर घुले पिंपरी – अण्णा बनसोडे कोपरगाव – बिपीन कोल्हे शिरूर – अशोक पवार बारामती – अजित पवार मावळ – बापू भेगडे बेलापूर – गणेश नाईकवरळी – सचिन अहिर कर्जत – सुरेश लाड महाड – माणिक जगताप जुन्नर – वल्लभ बेनके आंबेगाव – दिलीप वळसे-पाटील खेड-आळंदी – सुरेश गोरे विक्रमगड – चंद्रकांत भुसारा शहापूर – पांडुरंग बरोरा मुरबाड – किसन कथोरे अंबरनाथ – महेश तपासे मुंब्रा-कळवा – जितेंद्र आव्हाड नाशिक (पश्चिम) – नाना महाले देवळाली – नानासाहेब सोनावणे डहाणू – कृष्णा घोडा कळवण – ए. टी. पवार येवला – छगन भुजबळ निफाड – दिलीप बनकरदिंडोरी – नरहरी झिरवाळ घनसावंगी – राजेश टोपे भोकरदन – चंद्रकांत दानवे गंगापूर – कुंडलिक माने मालेगाव (बाह्य) – प्रशांत हिरे वसमत – जयप्रकाश दांडेगावकर गंगाखेड – सुरेश वरपूडकर पाथरी – बाबाजानी दुर्रानी हिंगणघाट – राजू तिमांडे काटोल – अनिल देशमुख हिंगणा – रमेश बंग पुसद – मनोहर नाईक किनवट – प्रदीप नाईक नायगाव – बापूसाहेब गोरठेकर मोर्शी – हर्षवर्धन देशमुख सिंदखेड राजा- राजंेद्र शिंगणे एरंडोल – डॉ. सतीश पाटील चाळीसगाव – राजू देशमुख पाचोरा – दिलीप वाघ मुक्ताईनगर – रवींद्र पाटील भुसावळ – संजय सावकारे धुळे (शहर) – राजवर्धन कदमबांडे श्रीवर्धन – सुनील तटकरे

close