भाजपची 31 उमेदवारांची तिसरी यादी जाहीर

September 24, 2009 10:07 AM0 commentsViews: 1

भाजपची 31 उमेदवारांची तिसरी यादीनंदूरबार-सुहासिनी नटवडकररावेर – शोभा पाटीलचिखली – प्रकाश जावंजळखामगाव-धोंडीराम खांदाडेबालापूर-नारायण गवाणकरमूर्तिजापूर-हरीश पिंपळेवाशिम -लखन मलिकअहेरी-बाजीराव कुमरेनायगाव-लक्ष्मण ठक्करवाडहिंगोली-तानाजी मुटकुळेऔरंगाबाद पू. -डॉ.भागवत कराडकांदिवली पूर्व-जयप्रकाश ठाकूरडोंबिवली-रवींद्र चव्हाणमुलुंड-सरदार तारासिंहचेंबूर- अनिल ठाकूर चारकोप-योगेश सागरमालाड-आर.यू. सिंगकलिना-ऍड. दीनानाथ तिवारीसायन-कोळी वाडा-मनीषा कायंदेनाशिक पूर्व-बाळासाहेब सानपनाशिक पश्चिम-राहुल अहेरचांदवड-अरुण अहेरशिवाजीनगर-विकास मतकरीखडकवासला-मुरली मोहोळपर्वती-माधुरी मिसाळश्रीगोंदा-राजेंद्र नगावडेकर्जत-जामखेड-प्रा. राम शिंदेआष्टी-बाळासाहेब आसबेकेज-व्यंकटराव नेटकेअहमदपूर-बाब्रूवान खांदाडेकराड दक्षिण-ऍड. भरत पाटील

close