शिवसेना उमेदवारांची शेवटची यादी जाहीर

September 25, 2009 9:53 AM0 commentsViews: 12

शिवसेना उमेदवारांची शेवटची यादी जाहीर अक्कलकुवा – मंगलसिंग वळवीशहादा – उदयसिंग पाडवीकळवण – यादव धूम काटोल – किरण पांडवसिन्नर – प्रकाश वाजेहदगाव – संभाराव कदमनागपूर (द.) – किशोर कुमेरियानांदेड (उत्तर) – अनुसया खेडकरबोईसर – सुनील धानवा डहाणू – ईश्वर धोडी भिवंडी(पश्चिम) – सुरेश म्हात्रे कल्याण(प.) – राजेंद्र देवळेकरकल्याण(पूर्व) – पुंडलिक म्हात्रे मुंब्रा-कळवा – राजन किणे विक्रोळी – दत्ता दळवी भांडुप(प.)- सुनील राऊतदिंडोशी- सुनील प्रभू वर्सोवा- यशोधर फणसेअंधेरी(प.)- विष्णू कोरगावकर चांदिवली- चित्रा सांगळे मानखुर्द-शिवाजीनगर- शाहीद रेजा बेगधारावी – मनोहर राधबागे वडाळा- दिगंबर कांडरकरमाहीम- आदेश बांदेकरजुन्नर- आशाताई बुचके आंबेगाव- कल्पना आढळराववडगाव शेरी- अजय भोसले पुणे-कॅन्टोमेन्ट- सदानंद शेट्टी संगमनेर- बाबासाहेब कुंटे शिर्डी- डॉ. राजेंद्र पिपाडा श्रीरामपूर- भाऊसाहेब डोळस माढा- अनिल पाटील मोहोळ- उत्तमप्रकाश खंदारे सोलापूर(द.)- रतिकांत पाटील चंदगड- प्रल्हाद जोशी कागल- संभाजी भोकरे शिरोळ- राजू कुर्डे शिराळा- दिलीप पाटील पलूस-कडेगाव- प्रवीण गोंदील कवठेमहांकाळ- दिनकर पाटील

close