बेळगावच्या महापौर-उपमहापौराची आज निवड

March 7, 2015 1:12 PM0 commentsViews:

belgum palika07 मार्च : बेळगाव महापालिका महापौर उपमहापौर पदाच्या निवडप्रक्रियेला थोड्यावेळापूर्वीच सुरुवात झालीये. या निवडणुकीत मराठी गटाकडून नगरसेवक किरण सायनाक, मोहन बेलगुंदकर आणि विनायक गुंजतकर हे महापौरपदासाठी तर उपमहापौर पदासाठी नगरसेविका मीना वाझ माया कडोलकर इच्छुक आहेत तर कानडी उर्दू गटाकडून महापौरपदासाठी दीपक जमखंडी तर उपमहापौर पदासाठी जयश्री मलगी इच्छुक आहेत.

पालिकेत एकूण 58 नगर सेवक व्यतिरिक्त 4 आमदार आणि एका खासदाराला मतदानाचा अधिकार आहे. एकीकरण समितीचे आमदार संभाजी पाटील हे आमदार आणि नगरसेवक देखील आहेत. त्यामुळे एकूण मतदान संख्या 62 आहे. आज सकाळी 11 वाजता अर्ज भरण्यात आले. 1 वाजता सभागृहात मतदानाद्वारे महापौर उपमहापौर निवडण्यात येणार आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close