आंबेघरजवळ कार नदीत कोसळून एकाच कुटुंबातील 5 जणांचा मृत्यू

March 11, 2015 12:45 PM1 commentViews:

äÖÆü»ÖÖ

11 मार्च : महाड-भोर रस्त्यावर पुण्याच्या दिशेने येणारी एक अल्टो कार मंगळवारी मध्यरात्री निरा नदी पात्रात कोसळली. या दुर्घटनेत दोन महिला, दोन पुरुष आणि एक लहान मुलगा असा पाच जणांचा पाण्यात बुडून मृत्यू झाला.

अपघातातील सर्व मृत चिंचवडचे रहिवासी असून, एकाच कुटुंबातील आहेत. भोसले कुटुंब महाडहून पुण्याच्या दिशेने येत असताना मध्यरात्रीच्या सुमारास ही दुर्घटना घडली. चालकाचे स्टेअरिंगवरील नियंत्रण सुटले आणि कार पुलाचा कठडा तोडून नदी पात्रात कोसळली.

नदीमध्ये मोठया प्रमाणावर पाणी असल्याने पाचही जणांचा बुडून मृत्यू झाला. प्रविण भोसले (22), दत्ताराम भोसले (52), लिलाबाई भोसले (48), रिध्दी भोसले (22) आणि शौर्य भोसले (दीडवर्ष) अशी अपघातातील मृतांची नावे आहेत.

  ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Susheel Jain

    Very sad. Very Very sad. I really feel for the family. How I wish we could have more safer roads and save people from falling into such rivers even by accident. Please for humanity’s sake, stop wasting lives, give us safer roads. Don’t just take tolls.

close