दूध विक्रेत्यांची मुजोरी, राज्यात 1 मेपासून 5 कंपन्यांच्या दूध विक्री बंद

April 29, 2015 10:02 AM1 commentViews:

BL13_AGRI_MILK_1175077f

29  एप्रिल : मुंबईसह संपूर्ण महाराष्ट्रात अमूल, गोकुळ, महानंद, मदर डेअरी, वारणा या पाच नामांकित कंपन्यांच्या दुधाची विक्रीवर येत्या 1 मेपासून बहिष्कार टाकण्याचा निर्णय अखिल महाराष्ट्र दूध विक्रेता संघाचे अध्यक्ष अमर दळवी यांनी याबाबतची महिती दिली आहे. तसंच दूध विक्रेत्यांनी या पाच कंपन्यांचे दूध विकू नये, असे आवाहनही त्यांनी केले.

या कंपन्यांकडून विक्रेत्यांना एका लिटरमागे छापील किमतीच्या फक्त अडीच ते तीन टक्के इतके कमिशन दिले जाते. ते वाढवून मिळावे, अशी विक्रेत्यांची मागणी आहे. कुलिग चार्चेसच्या नावाखाली दुधविक्रेते ग्राहकांची लूट करत असल्याची तक्रारी आल्यानंतर प्रशासनाने या नफेखोर दुधविक्रेत्यांविरोधात कारवाईचा बडगा उगारला होता. त्यावर या मुजोर दुध विक्रेत्यांनी थेट दुध विक्रीवरच बहिष्कार टाकण्याचा इशारा दिला आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Madhukar Pawar

    ThumsUp che pn asech aahe chota thums Up Rs. 10 aahe pan vikrete Rs. 12 ghetat

close