विजयी उमेदवारांची यादी

October 22, 2009 8:15 AM0 commentsViews: 25

काँग्रेस चिखली- राहूल बोंद्र विजयीसाक्री- योगेश भोये विजयशिर्डी – राधाकृष्ण विखे पाटील विजयीऔरंगाबाद पुर्व – राजेंद्र दर्डा विजयीशिरोळ- कॉग्रेसचे सा रे पाटील विजयीसोलापुर शहर दक्षिण – दिलीप माने विजयी मेलघाट – केवलराम काले विजयीहिंगोली – भाऊ पाटील गोरेगावकर विजयीपुणे शिवाजीनगर – विनायक निम्हण विजयीसंगमनेर – बाळासाहेब थोरात विजयीसावनेर – सुनील केदार विजयीशिवसेना कोपरगाव – अशोक काळे विजयी जोगेश्वरी – रवींद्र वायकर विजयी ठाणे ओवळा माजिवडा- प्रताप सरनाईक विजयी नाशिक – देवळाली- बबनराव घोलप विजयीचिपळूण- सदानंद चव्हाण विजयी.राजापूर – राजन साळवी विजयीकोपरी पाचपाखाडी- एकनाथ शिंदे विजयीमहाड – भरत गोगावले विजयीदापोली- सुर्यकांत दळवी विजयीअंबरनाथ – बालाजी किणीकर विजयीबुलडाणा- विजयराज शिंदे विजयीपुरंदर – विजय शिवतरे विजयीराष्ट्रवादी काँग्रेस करमला – श्यामलताई बाजल विजयीसावंतवाडी- दिपक केसरकर विजयी.सातारा – शिवेंद्रराजे भोसले विजयीगुहागर -भास्कर जाधव विजयीमोहोळ – लक्ष्मणराव ढोबळे विजयीकळवा मुंब्रा- जितेंद्र आव्हाड विजयीनेवासे – शंकर गडाख विजयीनांदगाव -पंकज भुजबळ विजयी बेलापूर – गणेश नाईक विजयी ऐरोली – संदीप नाईक विजयीअणूशक्तीनगर – नवाब मलिक विजयीमुरबाड – किसन कथोरे विजयी जुन्नर – वल्लभ बेनके विजयीपिंपरी – अण्णा बनसोडे विजयी अकोला – मधुकर पिचड विजयीबारामती – अजित पवार विजयीनेवासे – शंकर गडाख विजयी नांदगाव – पंकज भुजबळ विजयी भोकरदन – चंद्रकांत दानवे विजयी महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना नाशिक पूर्व -उत्तमराव ढिकळे विजयी कल्याण ग्रामीण – मनसेचे रमेश विजयी नाशिक पश्चिम- नितीन भोसले विजयी नाशिक मध्य – वसंत गीते विजयीविक्रोळी – मंगेश सांगळे विजयी शिवडी – बाळा नांदगावकर रमेश वांजळे भाजप डोंबिवली – रविंद्र चव्हाण विजयी जत- प्रकाश शेंडगे विजयी मावळ – संजय भेगडे विजयी पर्वती – माधुरी मिशाल विजयीउल्हासनगर- कुमार ऐलानी विजयी मूर्तिजापूर – हरिष पिंपले विजयीकामठी – चंद्रशेखर बावनकुळे विजयीब्रम्हपुरी – अतुल देशकर विजयीपरळी – पंकजा मुंडे विजयी इतर अहेरी – काँग्रेसचे बंडखोर दीपक आत्राम विजयीवसई – अपक्ष विवेक पंडित विजयीऔरंगाबाद मध्य – अपक्ष उमेदवार प्रदीप जयस्वाल विजयीपंढरपूर : तिसर्‍या आघाडीचे भारत भालके विजयीभोसरीमधुन – अपक्ष विलास लांडे विजयी कल्याण पूर्व – अपक्ष गणपत गायकवाड विजयीमाळशिरज – तिसर्‍या आघाडीचे उत्तम जाणकर विजयी

close