मोदींच्या ‘त्या’ वक्तव्यावरून पेटला वाद, #ModiInsultsIndia ट्रेंडिंग

May 19, 2015 7:10 PM1 commentViews:

Narendra modi teremding

19 मे : पंतप्रधान नरेंद मोदी यांनी चीनच्या दौर्‍यावर भारतीयांबद्दल केलेले विधान त्यांना चांगलेच महागात पडले आहे. मोदींवर टीका करत आज सकाळपासून #ModiInsultsIndia हा हॅशटॅग ट्रेंड जबदस्त हिट ठरला. त्यामुळे सोशल मीडियावर हीरो असलेले मोदी आता व्हिलन ठरलेत.

वर्षभरापूर्वी म्हणजेच आमचे सरकार सत्तेत येण्यापूर्वी आपण भारतीय असल्याचे सांगण्याची परदेशातल्या भारतीयांना लाज वाटत होती. पण, आता ही परिस्थिती बदलली आहे, असं वादग्रस्त वक्तव्य पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी चीन इथल्या शांघायमध्ये भारतीय समुदायासमोर बोलताना केलं होतं.

त्यांच्या या वक्तव्यावर नाराज झालेल्या भारतीय नेटीझन्सनी मोदींवर टीकेचा भडीमार सुरू केला आहे. मोदींची भाषणं चांगली असली तरी त्यांनी विदेशात असं बोलणं टाळलं पाहिजे, असं नेटीझन्सचं म्हणणं आहे. तर काँग्रेसनही पंतप्रधानांच्या भाषणावर जोरदार आक्षेप घेतला आहे. मोदी सातत्यानं विदेशात आघाडी सरकारच्या कारभारावर नाव न घेता टीका करत असल्यानं काँग्रेसनं जोरदार हल्लाबोल केला आहे.

ट्विटरवरून मोदींना कसं टार्गेट केलं जातंय, त्याबाबतचे काही ट्विट्स…

.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Bharatiya

    what Modiji said is very true. Last ten years of UPA did many lakhs crores of scams. That made us very bad in international level. They were calling us country of scams and corruption. But now everything have changed. Same coal mines gave us lakhs of crores. In congress rule they corrupted all the institutes in this country from top to bottom. Isn’t that shameful? They created big millionaires like Pawar family, Bhujabal Family (2500 crores). Even falatu nagarsevak is earning millions, isn’t that shameful? Corruption is spearheaded like cancer in this country, isn’t that shameful? They made some shikshan samrat, some valu mafia, some oil maifa, some jungle mafia. isn’t that shameful?

close