शरद पवार 30 मेपासून दुष्काळी भागाच्या दौर्‍यावर

May 29, 2015 9:08 AM2 commentsViews:

pawar_on_sena29 मे : राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष शरद पवार मराठवाड्यातील दुष्काळी भागाचा दौरा करणार आहेत. खरीपाच्या तोंडावर हा दौरा करून शरद पवार शेतकर्‍यांच्या व्यथा जाणून घेणार आहेत.

30, 31 मे आणि 1 जून ला पवारांचा हा दौरा असणार आहे. मराठवाड्यातल्या औरंगाबाद, जालना, बीड, उस्मानाबाद आणि लातूर जिल्ह्यातील दुष्काळाची पाहणी शऱद पवार करणार आहेत. पवारांबरोबर या दौर्‍यामध्ये विरोधी पक्षनेते धनंजय मुंडेही असणार आहेत.

दरम्यान, शेतकर्‍यांच्या कर्जाची पुनर्रचना करण्यात येणार असल्याची माहिती मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांनी दिलीये. 30 जून ऐवजी आता 15 जून पर्यंतच हे काम होईल. त्यामुळं नव्या कर्जासाठी शेतकर्‍यांना मदत होणार आहे. व्याजात सवलत देण्यात येणार असून यामुळे कर्ज मिळवण्यासाठी शेतकर्‍यांती पत तयार होईल असंही मुख्यमंत्री म्हणाले.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

  • Surendra Gaikwad

    All the politician are just fooling farmers…nothing else…they just want increase their votes and nothing else…whether he saw, what his party was doing when they were ruling the government….Aho te tar Mutaychi bhasha vaprat hote..

  • Shankar Bhadange

    Last 15 years which work had not done ;so now peoples knows very well ;thats why voters rejected them ;Marathawada purposefully not developed by them ;only vote bank policy & JAAT-PAAT POLITICS Had been worked by all party ,no development only & only farmer had become KARJ-BAJARI

close