पंतप्रधानांनी ट्विट करून दिल्या नवाझ शरीफना रमझान महिन्याच्या शुभेच्छा

June 16, 2015 8:04 PM0 commentsViews:

223narendra modi and nawaz sharif
16 जून : पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी आज पाकिस्तानचे पंतप्रधान नवाझ शरीफ, बांगलादेशच्या पंतप्रधान शेख हसिना, अफगाणिस्तानचे अध्यक्ष मोहम्मद अशरफ घानी यांना रमझाननिमित्त शुभेच्छा दिल्या आहे.पंतप्रधानांनी ही माहिती ट्विटरद्वारे दिली आहे. 18 तारखेला रमझान महिना सुरू होतं आहे. रमजान महिन्यात भारत पाकिस्तानच्या मच्छिमारांना सोडणार असल्याची माहिती पंतप्रधानांनी दिली. पाकिस्तानसोबत चांगले संबंध राहावेत हीच शरीफ यांची इच्छा असल्याचं मोदींनी म्हटलं. राष्ट्रप्रमुख हे कुटुंबप्रमुखासारखे असतात, देशवासीयांना त्यांनी शांत आणि समृद्ध जीवन देणं गरजेचं आहे. हेच ध्येय गाठण्याच्या दृष्टीने भारत आणि पाकिस्ताननं एकत्र प्रयत्न केले पाहिजेत असंही शरीफ यांनी म्हटल्याचं मोदींनी म्हटलं आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close