महाडजवळ दोन एसटी -टँकरच्या विचित्र अपघातात 1 ठार

June 20, 2015 2:06 PM0 commentsViews:

20 जून : मुंबई गोवा महामार्गावर महाडजवळ गांधारपाले येथे दोन एसटी आणि टँकर यांच्यात झालेल्या विचित्र  अपघातात एक प्रवाशी ठार तर 45 प्रवाशी जखमी झाले असून खांब येथील दुसर्‍या अपघातात खाजगी मिनी लक्झरी बस पलटी झाल्याने त्यातील 17 प्रवाशी जखमी झाले आहेत.

st bus accident 435महाड भायंदर ही एसटी ठाणे येथून आलेल्या ठाणे चिपळूण एसटीला आदळून अपघात झाल्यानंतर मुंबईहुन येणार्‍या टँकरने ब्रेक लावल्याने तो रस्त्याच्या बाजूला पलटी झाला. या अपघातातील 40 प्रवाशी जखमी झाले असून जखमीवर महाड येथील ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. यातील एका गंभीर प्रवाशाला मुंबई येथे हलविण्यात आले आहे. सुदैवाने ऍसिड असलेला टँकर एसटीवर न आदळल्याने पुढील अनर्थ टळल्याचे येथील ग्रामस्थ सांगतात. या अपघातातील मृत प्रवाशी पलटी झालेल्या एसटीखाली सापडला. त्याने खिडकीतून उडी मारल्याचा अंदाज पोलीस वर्तवला आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close