यंदाचं विश्व मराठी साहित्य संमेलन अंदमानात

July 2, 2015 9:07 PM0 commentsViews:

asfaeraraerey

02 जुलै : वारंवार वादाच्या भौवर्‍यात सापडलेलं विश्व मराठी साहित्य संमेलन यंदा ऑक्टोबरमध्ये अंदमानमध्ये होणार आहे. अखिल भारतीय साहित्य महामंडळाच्या अध्यक्ष माधवी वैद्य यांनी पुण्यात याची घोषणा केली. स्वातंत्र्यवीर विनायक दामोदर सावरकर स्मृती सुवर्णमहोत्सवी वर्षांचं औचित्य साधून हे संमेलन त्यांना समर्पित करण्यात येणार आहे.

अखिल भारतीय मराठी साहित्य महामंडळाची बैठक पार पडली. या बैठकीत हा निर्णय घेण्यात आला. या संमेलनाच्या आर्थिक मदतीसाठी आम्ही कुणापुढे हात पसरणार नाही, या संमेलनासाठी कुणाची मदत घेणार नाही. पण, कुणी मदत केली; तर ती जरूर स्वीकारली जाईल, असंही माधवी वैद्य यांनी सांगितलंय. पण मुख्य संमेलनाबाबत या बैठकीत काहीही चर्चा झाली नाही.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close