‘नोकरीवरुन काढून टाकेन’, आव्हाडांची पोलीस अधिकार्‍याला धमकी

July 4, 2015 7:09 PM4 commentsViews:

04 जुलै : राष्ट्रवादीचे आमदार जितेंद्र आव्हाड आपल्या धडाकेबाज स्टाईल आणि वादग्रस्त विधानांनी नेहमी चर्चेत असतात. आता तर आव्हाड यांनी एका पोलीस अधिकार्‍याला नोकरीवरून काढून टाकण्याची धमकीच दिली. मुंब्य्रामध्ये काढण्यात आलेल्या मोर्चा अडवला म्हणून जितेंद्र आव्हाडांनी थेट अधिकार्‍यांशी हुज्जत घातली आणि नोकरीवरून काढून टाकण्याची धमकी दिली.

jitendra awadha_sot2334मदरशांना शाळाबाह्य दर्जा देण्याच्या विरोधात शुक्रवारी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षातर्फे मुंब्रा इथं आंदोलन करण्यात आलं. यावेळी मागील सरकारमध्ये मंत्री असलेले राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते जितेंद्र आव्हाड आणि पोलिसांत चांगलीच जुंपली. या वेळी बंदोबस्ताला असलेल्या वरिष्ठ पोलीस अधिकारी आणि ठाणे पोलीस सहायक आयुक्त महेश कदम यांनी जितेंद्र आव्हाड यांचा राग कमी करण्याचा प्रयत्न केलाय. पण, आव्हाडांचा पारा इतका चढला होता की, तुमची नोकरी घालवून दाखवेन अशी धमकीच दिली. आम्ही शांततेनं आंदोलन करतोय आम्हाला आमचं काम करू द्या, आम्ही कुणाला घाबरत नाही अशी अरेरावीही आव्हाडांनी केली. राष्ट्रवादी काँग्रेसची सत्ता गेलीय असं असलं तरीही जितेंद्र आव्हाड यांची वागणूक ही सत्ताधारी असल्यासारखीच असल्याचा आरोप होतोय.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टिवट्‌र अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

 • Anup Muley

  yala mnatat bin pagari..full adhikari…

 • Shivaji Kamble

  Wagnuk neetach asavi mag sattadhari aso kiva virodhi. Avad tyanchya wagnukine ek divas gotyaat yetil he nakki. Waranwaar tich tich dambaji bhari padel..

 • Bharatiya

  Avhadhanchi gund niti

 • rushi

  police chi baju kon ghenar ahe avhad kay konta hi mantri police chi nokari ghalavu shakto. R.R. patil aste tr itkyat suspend pan zala asta..

close