बिहार निवडणूक: चौथ्या टप्प्यात 57.51% मतदान

November 1, 2015 7:50 PM0 commentsViews:
jkvoting
01 नोव्हेंबर : बिहार विधानसभेच्या 55 जागांसाठी आज मतदान पूर्ण झालं असून संध्याकाळी 5 वाजेपर्यंत 57.59 टक्के मतदान झालं आहे. दरम्यान मतदानाची वेळ संपली असून देखील काही मतदान केंद्रांवर अजूनही लांबच लांब रांगा पाहण्यास मिळत आहे. त्यामुळे काही भागातील मतदान केंद्रांवर रात्री 8 वाजेपर्यंत मतदान सुरू राहणार असल्याचं सांगण्यात येत आहे.

भाजपसाठी हा टप्पा महत्वाचा समजला जात आहे. हे मतदान 5 टप्प्यात होत आहे. शेवटचा फेरी 5 नोव्हेंबरला आहे. 5 नोव्हेंबर रोजी 58 जागांसाठी मतदान होणार आहे. मुझफ्फरपूर, सितामढी, पश्चिमी चंपारण, शिवहार, गोपाल गंज आणि सिवान या जिल्ह्यात मतदान होत आहे.

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

बातम्यांच्या अपडेटसाठी कनेक्ट राहा आमच्या फेसबुक पेज आणि टि्वटर अकाऊंटसोबत

Follow @ibnlokmattv

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

close